GameTeen Forum - Auto | Hack | News HOT | Scandal | Fashion | Music... all for teen
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GameTeen Forum - Auto | Hack | News HOT | Scandal | Fashion | Music... all for teen

Click teen's world : www.GameTeen.Forum-viet.net

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Kiếm Tiền Thật Rễ Ràng Online Cùng BảoKim.vn/lamgiauratnhanh

Go down 
Tác giảThông điệp
o0ohaohoao0o

Kiếm Tiền Thật Rễ Ràng Online Cùng BảoKim.vn/lamgiauratnhanh Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm Tiền Thật Rễ Ràng Online Cùng BảoKim.vn/lamgiauratnhanh   Kiếm Tiền Thật Rễ Ràng Online Cùng BảoKim.vn/lamgiauratnhanh Icon_minitimeThu Feb 09, 2012 6:13 pm

“Giới thiệu thật nhiều- tiền tiêu xả láng” là cách kiếm tiền rất đơn giản trên Baokim.vn.
Bạn chỉ cần gửi link giới thiệu đến bạn bè của mình là bạn sẽ được cộng ngay tiền vào tài khoản Bảo Kim.
Bảo Kim tổ chức chương trình này nhằm tăng cơ hội kiếm tiền cho người tiêu dùng.
Cách tham gia chương trình :
Bước 1: Đăng ký tài khoản Bảo Kim (Miễn phí) tại https://www.baokim.vn/lamgiauratnhanh
Bước 2: Vào tab Tài khoản/ Thông tin đại lý

- Điền tên mà bạn muốn có để giới thiệu với bạn bè vào chỗ trống.
- Click đăng ký => Thế là bạn đã có 1 link để giới thiệu đến bạn bè rồi đấy!
Link bạn đăng ký có dạng: https://www.baokim.vn/lamgiauratnhanh
(Nếu bạn chưa ưng ý với tên đó thì có thể click vào thay đổi để dùng tên khác nhé!)
Bước 3: Giới thiệu đến bạn bè của bạn thôi nào!
Bạn chỉ cần copy đường link ở trên và gửi đến bạn bè mình, mỗi một người click vào link mà bạn gửi và đăng ký thành công thì bạn sẽ được cộng ngay 1000 VND vào tài khoản.

Bạn có thể gửi link này đến bạn bè mình qua tất cả các kênh mà bạn muốn: Yahoo, Skype, Facebook, Forum….
Số tiền của bạn sẽ tương ứng với số bạn bè mà bạn giới thiệu! Và số tiền này được chuyển về bất kì ATM nào của bạn.

Khi kiếm đủ 10.000đ là bạn có thể dùng để nạp vào điện thoại của mình, 100.000Đ trở lên là có thể rút về ATM của mình.

Chúc các bạn thành công!

Kiếm Tiền Thật Rễ Ràng Online Cùng BảoKim.vn/lamgiauratnhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mu Chúa Tể Season 5 Episode 5 - Cuộc Chiến Cuối Cùng
» Mu Thiên Kiếm Open 10h Ngày 5/7/2011 – Miễn Phí 100%
» Mu Thiên Kiếm Open 13h Ngày 10/7/2011 – Resets Miễn Phí
» MU Game Thủ - Trở lại cùng những hướng đi mới
» Mu Chúa Tể Season 5 Episode 5 - Cuộc chiến cuối cùng